“เจมีไนน์” เซ็ง!!! อดสวีทหวาน “โฟร์ท” ริมทะเล My School President
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEh2ysdzHBIVQ7BS__AoqZ7wDF2lEmgmlj48amp9NOWDlVG6igWCnVdsAfuI105Ut3iO5fWKCPBHoHyUFB8x94g3oG-9ZNVqmZP703UI3f-jWn6TfV7ESgUH6ipmx5nVMAUSydUMpRbp82LcayGnLEUt8lG0ELTd0U4C-iqVlXuE6G_IryBDq68aX1oKtw/s600-rw/S__25886751.jpg)
เมื่อทริปฮันนีมูนกลายเป็นค่ายเก็บตัวนรก งานนี้ “ติณณ์” (เจมีไนน์-นรวิชญ์) เลยออกอาการเซ็งสุดๆ หลังตาม “กันต์” (โฟร์ท-ณัฐวรรธน์) และเพื่อนๆ วง “Chinzilla” ไปเก็บตัวหาไอเดียแต่งเพลงที่ทะเล แถมซีน สวีทหวานริมทะเลกับแฟนที่ “ติณณ์” วาดฝันไว้ ก็ดูจะพังไม่เป็นท่าอีก มาลุ้นกันว่า!!! “ติณณ์” จะมีโมเมนต์หวานสวีท “กันต์” อย่างที่คิดไว้หรือไม่? ห้ามพลาด
ติดตามชมซีรีส์ “แฟนผมเป็นประธานนักเรียน My School President” ในวันศุกร์ที่ 3 กุมภาพันธ์นี้ เวลา 20.30 น. ทางช่อง GMM25 และเวลา 22.30 น. ทาง VIU และอัพเดททุกความเคลื่อนไหวได้ที่ FB & IG & YouTube & Twitter : GMMTV
Social Plugin