![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEj_kbW2SJKfVuPLVFDBHR5Rz9rMjDC6BN7sQbE1X-CIK3I8V72Xd9tUenrJKKippOaw0NtXAyOzNoWl6llyUuSTJKO7PMFIPlJSaoyMmvm6NOmCwOJW5AgrIupi4hQFWlcV6t9gw4dxzTrRLJm8ql5iLJXwVMFJGJLdlRG1l4qMicnDpzmYPsUaWjH1UA/w640-h336-rw/%E2%80%9C3Plus%E2%80%9D%20%E0%B9%80%E0%B8%AA%E0%B8%B4%E0%B8%A3%E0%B9%8C%E0%B8%9F%E0%B9%80%E0%B8%9A%E0%B8%B7%E0%B9%89%E0%B8%AD%E0%B8%87%E0%B8%AB%E0%B8%A5%E0%B8%B1%E0%B8%87%E0%B8%87%E0%B8%B2%E0%B8%99%E0%B9%80%E0%B8%9E%E0%B8%A5%E0%B8%87%20%E2%80%9C%E0%B9%81%E0%B8%99%E0%B8%B0%E0%B8%99%E0%B8%B3%E0%B9%83%E0%B8%AB%E0%B9%89%E0%B9%80%E0%B8%9B%E0%B9%87%E0%B8%99%E0%B9%81%E0%B8%9F%E0%B8%99%E0%B9%80%E0%B8%A3%E0%B8%B2%E2%80%9D%20%E0%B8%88%E0%B8%B8%E0%B9%83%E0%B8%88%20%E0%B9%83%E0%B8%81%E0%B8%A5%E0%B9%89%E0%B8%8A%E0%B8%B4%E0%B8%94%20%E2%80%9C%E0%B8%95%E0%B9%89%E0%B8%B2%E0%B8%A7%E0%B9%82%E0%B8%9A%E0%B8%A7%E0%B9%8C%E2%80%9D.jpeg)
แอปพลิเคชัน 3Plus แพลตฟอร์มรวมความบันเทิง ละคร ซีรีส์ การ์ตูน คอนเทนต์ออริจินัล ข่าวประจำวัน เพลงประกอบละคร และผลงานเพลงของศิลปิน Ch3ThailandMusic ของ ช่อง 3 พร้อมเสิร์ฟผลงานเบื้องหน้าเบื้องหลังการทำงานเพลง “แนะนำให้เป็นแฟนเรา” ลงไว้ให้ติดตามอย่างใกล้ชิดที่นี่ที่เดียว
ล่าสุดกับศิลปิน “โบว์ เมลดา สุศรี” ที่มีผลงานเพลงและ Music Video สุดคิวท์ ออกมาแล้วถึง 2 ซิงเกิล “แฟนผมน่ารัก”และล่าสุด “แนะนำให้เป็นแฟนเรา”ซึ่ง “แฟนผมน่ารัก” มีเบื้องหลังให้ติดตามใน EP.1 และ EP.2 ส่วนเพลง “แนะนำให้เป็นแฟนเรา” ติดตามใน EP.3 และ EP.4 ตามลำดับ
สำหรับแฟน ๆ ที่รอดูเบื้องหลังการทำงานเพลงและการถ่ายทำ Music Video ซิงเกิล “แนะนำให้เป็นแฟนเรา” ของ “โบว์ เมลดา” ทาง 3Plus ก็ไม่พลาด เตรียมมานำเสนอกันใน EP.3 ตอน “เสียงเหินที่ห้องอัด” จะเป็นการเปิดคลิปเบื้องหลังสุดพิเศษ 1 วัน ที่จะได้เห็นการทำงานทั้งหมดในทุกขั้นตอน เริ่มตั้งแต่กด record จากเสียงที่เพี้ยนโหนและเหินจนกลายไปเป็นเสียงใส ๆ ซึ่งแฟน ๆ ชมแล้วอาจดูไม่น่าเชื่อว่าทีมงานจะใช้เวลาในการทำงานให้เสร็จสมบูรณ์ได้ในเวลาเพียงชั่วโมงครึ่ง ส่วนตัวนักร้อง “โบว์ เมลดา” ก็ทุ่มพลังและความตั้งใจแบบสุดตัว ใช้ความสามารถพิเศษที่มีอย่างเต็มเปี่ยมเพื่อให้งานออกมาดีที่สุด ภายใต้การควบคุมดูแลของโปรดิวเซอร์คนเก่ง “แทน Lipta”
มาต่อกันที่ EP.4 กับชื่อตอนว่า “แนะนำให้เป็นแฟน(โบว์)เรา” เต็มอิ่มกับเบื้องหลังสุดฟินในการถ่ายทำ Music Video “แนะนำให้เป็นแฟนเรา” และเซอร์ไพรส์ไปกับความหน้าเหวอของ “ต้าวโบว์”เมื่อเพิ่งรู้ความจริงว่า GUYGEEGEE ในวันนี้ คือ “กาย กล้าไม้ ไมเกิ้ล” หนุ่มลูกครึ่งไทย-อังกฤษ เพื่อนที่เคยเจอกันเมื่อ 10 กว่าปีที่แล้ว สมัย “กาย” เข้ามาทำงานเพลงและเป็นนักร้องในวง “FACT U” ค่ายกามิกาเซ่ เมื่อเพื่อนเจอเพื่อนจะมีอะไรมาเมาท์มอยต้องติดตาม และต่อด้วยการทำงานร่วมกันครั้งแรกกับพระเอกน้องใหม่ที่กำลังมีผลงานละครกับทาง ช่อง 3 “อู๋ กิตติภณ” ความน่ารัก น่าหยิก และความเคมีเข้ากันของทั้งคู่มาเต็มแค่ไหน ทั้งหมดนี้เอ็กซ์คลูซีฟสุด ๆ เพื่อแฟน ๆ ของ “โบว์ เมลดา” และ 3Plus
ติดตามเบื้องหน้าเบื้องหลังและบทสัมภาษณ์พิเศษ “แนะนำให้เป็นแฟนเรา” กับ “ต้าวโบว์” กันให้เต็มอิ่มที่ 3Plus > https://ch3plus.com ความพิเศษแบบนี้มีให้รับชมที่นี่ที่เดียว เพียงเป็นสมาชิค 3Plus และติดตามข่าวสารความเคลื่อนไหวเพิ่มเติมทาง https://ch3plus.com หรือ 3Plus Application
Social Plugin