![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEidUmujpPjHjSWoVyAnu1eVBGiKsnFg2FcfqYr_sZno1mxg-4v1fAGm_G89i4NhNBbWGFoNIXDZl6OxEs391ylNzWoz4AW53lMP6BcAA0rwd4YVITxmRWYPyhTWRNx0WvrWoM-xQPBVjz6_ieXhRXaj-0yPJx0Og-1oGWM5IVaXOPhrMdAK5SViIej_RQ/s600-rw/%E0%B9%81%E0%B8%AD%E0%B8%A3%E0%B9%8C%20%E0%B9%82%E0%B8%95%E0%B9%8A%E0%B8%B0%E0%B9%81%E0%B8%8A%E0%B8%A3%E0%B9%8C%E0%B8%A1%E0%B8%AB%E0%B8%B2%E0%B8%8A%E0%B8%99%20%E0%B8%84%E0%B8%99%28%E0%B9%84%E0%B8%AB%E0%B8%A1%E0%B9%89%29%E0%B8%AA%E0%B8%99%E0%B8%B4%E0%B8%97.jpg)
ทางด้าน “มะตูม” ไม่ยอมน้อยหน้าปล่อยหมัดฮุคเม้าท์เพื่อนสาวกลับว่า “จริงๆ แล้วแอร์เขาจ้างตูมให้คบด้วย ล้อเล่นๆ เราสองคนเจอกันครั้งแรกที่งานแต่งกุ๊บกิ๊บ ซึ่งตอนนั้นตูมเพิ่งเข้าวงการได้ไม่ถึงปี ตอนที่ตูมอยู่ที่เยอรมัน ตูมรู้จักรายการสตอเบอร์รี่ชีสเค้ก ซึ่งพิธีกรในนั้นตูมชอบทับทิมและฮารุ ชอบทุกคนยกเว้นแอร์เพราะตูมเป็นคนที่ไม่ถูกจริตกับผู้หญิงที่เสียงดังกว่าตัว เอาจริงๆ ตูมรู้จักชื่อแอร์ สตอเบอร์รี่ชีสเค้กนะ แต่ตูมจำหน้าไม่ได้ ไม่ใช่ว่าแอร์หน้าเปลี่ยนทุกไตรมาสนะ แค่เปลี่ยนทุกทีที่กระพริบตา แต่ในความเป็นแอร์ เขาเป็นเพื่อนที่ดีที่สุดคนหนึ่งสำหรับตูม”
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjwdcHBVzGHpD5q3A4jfpMsKPaD5w5aPIbOzrpsCxwsHmr4wo2sZs49A51v7rqT8GkZQy4-A-a_ARQQJbz_w6yp6Hhh_UmsFolLZIRgf2OGaDa9PQ6jN5kYMbzGPiaecGGp79Dr8e7znCMCDB1sDjIcQvPjxa4Y4--QLcFjNps6Tg-5V2U_m8zn8YOqsg/s600-rw/%E0%B8%A1%E0%B8%B0%E0%B8%95%E0%B8%B9%E0%B8%A1%20%E0%B9%82%E0%B8%95%E0%B9%8A%E0%B8%B0%E0%B9%81%E0%B8%8A%E0%B8%A3%E0%B9%8C%E0%B8%A1%E0%B8%AB%E0%B8%B2%E0%B8%8A%E0%B8%99%20%E0%B8%84%E0%B8%99%28%E0%B9%84%E0%B8%AB%E0%B8%A1%E0%B9%89%29%E0%B8%AA%E0%B8%99%E0%B8%B4%E0%B8%97.jpg)
@@@@@@@@@@@@@@@@@@
ลิงค์รับชมรายการย้อนหลัง โต๊ะแชร์มหาชน คน (ไหม้) สนิท [EP.3] : https://youtu.be/Yt1nX1DdBpw
Social Plugin