“เฟร้นช์ฟราย รินทร์ณฐา” ชวนอัพเดทเทรนด์แว่นแบรนด์หรู “คาร์เทียร์” ฉลองนิวเยียร์เซล ที่ร้านแว่นท็อปเจริญ
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhPVXNrx7vGelNLerACcZmKvFqUfrrxyjMlNPc_Gcm8un4qjjfcNqAPcXTyNTiE4r5aGMzJnDov5tUbr40R7EMcx8uilKnHhphyeQCbWlQ7u3qUOamEJYJhOuZ-9QSLkMpaUNzWHr-hls5vrnN3VG8guRqW3zvWHVbGxKASuG0eVwS6WWu6-jt4GXxjpg/s600-rw/01%20TopCharoen_Open%20House_Cartier.jpg)
แว่นท็อปเจริญ ต้อนรับ “คุณเฟร้นช์ฟราย รินทร์ณฐา อัจฉริยวัฒนกุล” ผู้ประกาศข่าวสาวมากความสามารถ ที่ได้มาร่วมชมและอัพเดทเทรนด์แว่นตาสุดหรูประจำฤดูกาลจาก Cartier แบรนด์เครื่องประดับสุดหรูสัญชาติฝรั่งเศส กับแว่นตาหลากหลายรูปโฉมที่โดดเด่นด้วยดีไซน์สวยสง่าร่วมสมัยแบบไร้กาลเวลา ผ่านขั้นตอนการผลิตสุดประณีต สะท้อนกลิ่นอายความหรูหราเจิดจรัส พร้อมเสริมกับบุคลิกของผู้สวมใส่ ที่ร้านแว่นท็อปเจริญ
ร่วมสัมผัสตำนานแว่นตาสุดหรูระดับโลกจากแบรนด์ Cartier และอีกหลากหลายแบรนด์ดัง พร้อมรับบริการตรวจวัดสายตา ด้วยเครื่องมือตรวจวัดที่ทันสมัยได้มาตรฐาน รวมถึงการประกอบเลนส์สายตาคุณภาพที่มีให้เลือกอย่างจุใจ ในช่วงนิวเยียร์เซลได้แล้วตั้งแต่วันนี้ ที่ร้านแว่นท็อปเจริญทุกสาขาทั่วประเทศ หรือเลือกช้อปออนไลน์ได้ที่ https://shoponline.topcharoen.co.th สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Facebook.com/TopCharoenOpticalOfficial เว็บไซต์ www.topcharoen.co.th ไลน์ @topcharoen
Social Plugin