![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgpSu2xtdfYkbni-7aK5Z0dd25h3p_z0G2zB3enSoWKIJjGH8M_o9uwWOhQb57bIg1Ogo9pupkr9d-ZGt7bbZTRNOrWtu1cOk58Bc27kRgSZQ-Tdkr3HzRR1vzTQLzWq7lc1K7t3NTrHnv2D8BIhJdQj9uknZkvIASnTveBwuuGJ7BOPBs_NJvq_eSB8w/w640-h336-rw/collage.jpeg)
อ่านปากของฉันนะ... ว่า “รักเธอ” ดูกี่ทีก็รู้ว่า “รักมากกก” เมื่อพระเอกหนุ่มหน้าใสมาดทะเล้น เต๋า - เศรษฐพงศ์ เพียงพอ จัดเซอร์ไพรส์ข้ามแดนไกลจากเมืองเลสเตอร์ ประเทศอังกฤษ เพราะเล่นเปิดตัวแฟนสาวนอกวงการ กลาง Victoria Park ในบรรยากาศที่แสนจะโรแมนติก ผ่านอินสตาแกรมส่วนตัว @taophiangphor พร้อมแคปชั่น “ชิลๆที่เลสเตอร์ #LCFC งานนี้หนุ่มเต๋าไม่ทำให้ขาเผือกต้องทำงานหนัก แมนสุดๆ แท็กอินสตาแกรม @tikky_w แฟนสาวนอกวงการที่หน้าตาสวยใสคล้ายสาวเกาหลีสุดๆ พอเข้าไปส่องอินสตาแกรมของแฟนสาวขอบอกว่าดีกรีไม่ธรรมดา! เพราะเธอเป็นตัวแทนจำหน่ายจักรเย็บผ้า BERNINA จาก ประเทศสวิตเซอร์แลนด์ เจ้าเดียวในประเทศไทย และยังทำธุรกิจร่วมกันกับหนุ่มเต๋าในนาม บริษัท Double Tree (ดับเบิ้ลทรี) อีกด้วย
หรือว่า รักสุกงอม แบบนี้ หนุ่มเต๋า เตรียมจะขอแฟนสาวแต่งงานกันแน่น้าาา... #ติดเต๋า #Taostp
Social Plugin