![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEixXbRqGAYW2I7fxabHXBHrNc4Mp2331pVOHYCueQOt2gytOH2bK_v2Lkyuq-wZ1HHXjP-YBSwXroSINNQiaCavp1u5m8ZA26zIxgaQyJFJH6zZOxU4L9YTk4LStgzNjcvA4Bbxw_H0tdQmzpfk_nZV4Rf-S9rI0ZpSbF150yNqivG8_ovhAM6FoX9Mrg/s600-rw/01.jpg)
ฟลุค-เกริกพล
และ ลี-นาตาลี พา เบบี๋นาตาชา เดินทางค้นหาหลุมพลังงาน Vortex ที่เซดอนา สหรัฐอเมริกากันต่อ ซึ่งเป็นการเดินป่าขึ้นเขาครั้งแรกของรายการ
“หนีเที่ยวกัน” งานนี้ยังมีอีกเป้าหมายสำคัญ ตามหาต้นไม้ที่ได้รับพลัง Vortex
มหัศจรรย์ขนาดไหน? ห้ามพลาด “หนีเที่ยวกัน”
วันเสาร์ที่ 13 ส.ค. นี้ 9 โมงเช้า
ทาง Workpoint ช่อง 23 ดูย้อนหลังทาง YouTube FlukeLee https://www.youtube.com/c/FlukeLee/featured และไปหนีเที่ยวกันแบบจุใจที่เฟซบุ๊ก https://www.facebook.com/nheetiew/ และอินสตาแกรม @nheetiewgun.th
Social Plugin