เดอะเฟสช็อป (THE FACE SHOP) แบรนด์เครื่องสำอางอันดับ 1
จากประเทศเกาหลี จัดงานเปิดตัวสาขาใหม่ใจกลาง “สยามสแควร์” ตอบรับการปรับโฉมย่านธุรกิจใจกลางเมือง
พร้อมดึง ซี-พฤกษ์ พานิช และ นุนิว-
ชวรินทร์ เพริศพิริยะวงศ์ พรีเซนเตอร์คู่ล่าสุดของ THE FACE
SHOP ร่วมพูดคุยตอบคำถามจากแฟนคลับ โชว์ร้องเพลงคู่สุดน่ารักเอาใจเหล่าซนซน
พร้อมร่วมสนุกกับกิจกรรมต่าง ๆ มากมาย ณ ลานกิจกรรม BLOCK I สยามสแควร์
ภายในงาน ซี-พฤกษ์ พานิช และ นุนิว-ชวรินทร์ เพริศพิริยะวงศ์ ควงคู่เผยความรู้สึกในการได้เป็นตัวแทนเปิดตัว เดอะเฟสช็อป สาขาสยามสแควร์ และความรู้สึกในฐานะพรีเซนเตอร์คู่แรกของแบรนด์ พร้อมโชว์สกิล ร้องเพลงผ่านเสียงใส ๆ ออดอ้อนเอฟซีให้ใจละลาย หลังจากนั้นสนุกสนานกับเกมสุดท้าทายใจชาวซนซน ปิดท้ายความฟินด้วยกิจกรรมถ่ายภาพกับเหล่าผู้โชคดี
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiZjUJVZRAuJV0Gb4YjnuSiTKlXGFVjUpkb-pnOgNNrSSDk6j4UHv_OPiFUxzAZ0etlMafuZ7sUWb9v_pjdRBVCbbKOGpmdHjFmbxtVPPR1LeaafHdf4hzhLeKz4elM1vBhdvzPQDXbA5q7NzaJaAERVQuhfn_MKSubcm0530HMdJa7OFTxWpNPkpRE7g/s600-rw/03_Grand%20Opening%20THE%20FACE%20SHOP%20at%20Siam%20Square.jpg)
สำหรับ เดอะเฟสช็อป (THE FACE SHOP) สาขาสยามสแควร์ ขยายพื้นที่ในการช้อปปิ้งให้มีขนาดใหญ่กว่าเดิม ตอบรับการปรับโฉมใหม่ของย่านที่เป็นแหล่งรวมไลฟ์สไตล์ของคนทุกรุ่นทุกวัย ดีไซน์รูปแบบช็อปในสไตล์ โมเดิร์น แสดงออกถึงความอุดมสมบูรณ์ และความหลากหลายของธรรมชาติ ซึ่งเป็นแรงบันดาลใจหลักของแบรนด์ ภายในรวบรวมผลิตภัณฑ์บำรุงผิว เครื่องสำอาง ชุดของขวัญ และผลิตภัณฑ์คอลเลกชันต่าง ๆ ไว้ให้เลือกช้อปปิ้ง ครบทุกหมวดหมู่
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiM8_fRjIFkDzqC_vcg-WVatM2cYcKIVyjoV_pwkSGR8ge0UsYgFNjj0uF5ZvTzvhsvMsPQM3dXyPBdeBM-k0iUgvwfhEBiRSaTxlQgwHzTDtJ-9o8UA63ZMnKhHs2bzAiBfDbvTcU3vfYL5LwBD3HpC_NlZFUa8e0BZqsk9vxw3eoCD_knSKiVMaCkHA/s600-rw/04_Grand%20Opening%20THE%20FACE%20SHOP%20at%20Siam%20Square.jpg)
โดยในช่วง Grand Opening เดอะเฟสช็อปจัดโปรโมชันลดราคาสินค้าทั้งร้านถึง 20% ตั้งแต่วันนี้ ถึงวันที่ 10 กรกฎาคม 2565 และเมื่อซื้อสินค้าครบ 500 บาท ยังสามารถสมัครสมาชิกฟรี! เพื่อใช้สิทธิพิเศษมากมายได้ ในบิลถัดไป
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgexPhg6ZhXNf96gBTbAZGDAUATsz0x_cVC2eQSv5sQrFqq5Q28YrRotlZSWvzn_f-eH4cP2JTIWd5f7L8WHxZkl4fUvY9VgkkTJvy-EaUu53_ZIceAH3cxvrYWwVzWDFmxhNFXPd3XSFLaihx2PEbs5aHmwk8M7goA4RuCI3mafX-KxnUO_1HNjwhRRA/s600-rw/05_Grand%20Opening%20THE%20FACE%20SHOP%20at%20Siam%20Square.jpg)
เดอะเฟสช็อป สาขา สยามสแควร์ ตั้งอยู่ที่ สยามสแควร์ซอย 2 สามารถติดตามรายละเอียดเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์ได้ที่
https://www.thefaceshopthailand.com/ และเฟซบุ๊ก The Face Shop Thailand หรือสอบถามเพิ่มเติม
โทร 02 262 0535
Social Plugin