![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEg2UCHrLGUbr61lqhRPGLAMHqYbDiwtC_UNjNdqoGC8f9QeNXgsDjbUp2AUeV52nVMljG5PlRKUjWFbyrVw_-iHYhaTHnkpDv9uqF1aUyZLCOFE2z0mOln7MHyGp99iskz4suERKMJEfws/s320-rw/01+%25E0%25B8%2584%25E0%25B8%2593%25E0%25B8%25B0%25E0%25B8%259C%25E0%25B8%25B9%25E0%25B9%2589%25E0%25B8%259A%25E0%25B8%25A3%25E0%25B8%25B4%25E0%25B8%25AB%25E0%25B8%25B2%25E0%25B8%25A3+Looks.jpg)
งานนี้สุดฟิน เขินหนักมาก เพราะดาวรุ่งมาแรง มีน-พีรวิชญ์ อรรถชิตสถาพร นักแสดงหนุ่มหล่อลุคโอปป้า ผู้โด่งดังจากผลงานซีรีส์ "Love By Chance บังเอิญรัก เดอะซีรีส์" บุกมาเยือนรังสิต พร้อมมิชชั่นละลายใจคนรักมีน จัดกิจกรรม Meet & Greet ในงานฉลองเปิดบิวตี้สโตร์เอเชี่ยนสไตล์แห่งใหม่ LOOKS (ลุคส์) สแตนด์อโลนสาขาแรก ฟิวเจอร์พาร์ค รังสิต เปิดบริการที่ชั้น 1 ฝั่งเซ็นทรัล ศูนย์รวมสกินแคร์และเครื่องสำอางยอดนิยม จากเกาหลีและญี่ปุ่นเป็นหลัก มีสินค้าให้เลือกช้อปมากกว่า 5,000 รายการ ครอบคลุมทุกกลุ่มสินค้า ตั้งแต่กลุ่มดูแลเส้นผม ผิวกาย เครื่องสำอาง วิตามิน รวมทั้งสินค้าที่ฮิตเป็นที่นิยมมาแรงในโลกโซเชียล และสินค้าเอ็กซ์คลูซีฟจากเกาหลี ก็มีให้เลือกสรรโดยไม่ต้องรอพรีออเดอร์
บรรยากาศในงาน เต็มไปด้วยสีสันโทนขาวชมพู ที่ไม่ใช่เพียงมาจากความรักของบรรดาแฟนคลับที่มาร่วมให้กำลังใจหนุ่มมีนเท่านั้น แต่ยังมีสีสันแห่งความสนุกที่แฟนคลับสาวๆ ได้ร่วมเข้าไปอัปเดตและช็อปปิ้งไอเท็มความสวยความงามที่ฮอตฮิตในโซเชียลแบบไม่ต้องรอพรีออเดอร์จากเกาหลีและญี่ปุ่น ในร้าน LOOKS (ลุคส์) ชั้น 1 ฟิวเจอร์พาร์ค รังสิต (ฝั่งเซ็นทรัล) เพื่อเติมความสวยให้พร้อม ก่อนพบหนุ่มมีนอีกด้วย ทันใดนั้นเสียงกรี๊ดก็ดังลั่นห้าง พร้อมการปรากฏตัวของนักแสดงหนุ่ม มีน-พีรวิชญ์ ที่มาโชว์น้ำเสียงอันไพเราะ ร้องเพลง ‘ไม่ธรรมดา’ พร้อมส่งลูกอ้อนเชิญชวนคนรักมีนให้ร้องเพลง โยกตัวตามไปด้วยกัน ตามด้วยเริ่มเซอร์ไพรส์ความสนุกกับไฮไลท์กิจกรรม Meet & Greet ที่แฟนคลับจะได้ขึ้นมาถ่ายรูปคู่กับหนุ่มมีนพร้อมรับลายเซ็น ซึ่งมีแฟนคลับผู้โชคดีรวม 10 ท่าน เป็น Top Spenders จำนวน 5 ท่าน ผู้มียอดซื้อสูงสุดในร้าน LOOKS ทุกสาขา (สะสมยอดซื้อผ่านบัตร The 1) ตั้งแต่วันที่ 9 – 25 ต.ค.63 และ Lucky Fan จำนวน 5 ท่าน ผู้มียอดซื้อสินค้าสูงสุดในวันที่ 31 ต.ค.63 ตบท้ายด้วยหนุ่มมีนฝากร้าน ด้วยรอยยิ้มน่ารักเบาๆ ว่า “อย่าลืมมาค้นหาลุคความสวยที่ดีที่สุดในแบบเฉพาะของสาวๆ ด้วยไอเท็มบิวตี้สุดฮิตกันเยอะๆ ได้ที่ LOOKS ฟิวเจอร์พาร์ค รังสิต นะครับผม” - - ขายของเก่งมาก..ก นับว่าส่งท้ายเดือนตุลาได้แฮ็ปปี้จริงๆ
ติดตาม #LOOKS ในทุกๆ ช่องทางได้แล้ววันนี้ที่ LOOKS Thailand ทั้งเฟชบุ๊ก, แอปพลิเคชันไลน์, อินสตาแกรม และทวิตเตอร์
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhlhJAg5Tk1sVMWka8ZzLcYkQWEtRKsMf8W5OHtOR-wzu5LW0ijI8jwaWSGx7yJKb1gzoFr8b9REYYfSMMD7fP2kUQKVrkXg0sVWQA_6We1lZz0Mp1DI_33KZ8a_SIsXZH1JuIH9Cbf-NM/s320-rw/02+%25E0%25B8%25A1%25E0%25B8%25B5%25E0%25B8%2599-%25E0%25B8%259E%25E0%25B8%25B5%25E0%25B8%25A3%25E0%25B8%25A7%25E0%25B8%25B4%25E0%25B8%258A%25E0%25B8%258D%25E0%25B9%258C+%25E0%25B8%25A3%25E0%25B9%2589%25E0%25B8%25AD%25E0%25B8%2587%25E0%25B9%2580%25E0%25B8%259E%25E0%25B8%25A5%25E0%25B8%2587%25E0%25B8%259A%25E0%25B8%2599%25E0%25B9%2580%25E0%25B8%25A7%25E0%25B8%2597%25E0%25B8%25B5.JPG)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiThbVVTFT9Vpt3ExCkcS1Kqv8abOxnMJIBR5Z_FT0mXI8A-xi6ajhXjbynhlWmNXvPk_Htj9SgqPhUMO_jGLNtRy0GuIDH1ASDXqR6qecQfLEKBm17nMEK9hG0zwot27KVUR1_pMbygoY/s320-rw/03+%25E0%25B8%25A1%25E0%25B8%25AD%25E0%25B8%259A%25E0%25B8%25A3%25E0%25B8%25B9%25E0%25B8%259B%25E0%25B8%259E%25E0%25B8%25A3%25E0%25B9%2589%25E0%25B8%25AD%25E0%25B8%25A1%25E0%25B8%25A5%25E0%25B8%25B2%25E0%25B8%25A2%25E0%25B9%2580%25E0%25B8%258B%25E0%25B9%2587%25E0%25B8%2599%25E0%25B9%2583%25E0%25B8%25AB%25E0%25B9%2589%25E0%25B9%2581%25E0%25B8%259F%25E0%25B8%2599%25E0%25B8%2584%25E0%25B8%25A5%25E0%25B8%25B1%25E0%25B8%259A.JPG)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjEFl72aD6KexLMjYKsZkpEwe2S0hand_VksvOijD_Qs6SjhJguRH2f2W0qQ05ptTTNz_mz6e8Mjq2TbXcOIOJoL6UvU-oEaVdyiSwKMNjN4wieNbM_F-QhE47-AEqDsPR5xAotXxN_gII/s320-rw/04+%25E0%25B9%2580%25E0%25B8%258B%25E0%25B9%2587%25E0%25B8%2599%25E0%25B8%258A%25E0%25B8%25B7%25E0%25B9%2588%25E0%25B8%25AD%25E0%25B9%2583%25E0%25B8%25AB%25E0%25B9%2589%25E0%25B9%2581%25E0%25B8%259F%25E0%25B8%2599%25E0%25B8%2584%25E0%25B8%25A5%25E0%25B8%25B1%25E0%25B8%259A.JPG)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhnGhAg5uU-272pt3Sa3Oon4Y2i1U_olJd68ucGl238AcyxW5KbHVriigAp2ItkKN-bnZp_HVvmTAR15sqQyG3OP3Ymyn6m0OVtQFdB1VtOYPzItgAp8OPZcdoPl3Y4B24WZCKYki5c3lw/s320-rw/05+%25E0%25B8%259A%25E0%25B8%25A3%25E0%25B8%25A3%25E0%25B8%25A2%25E0%25B8%25B2%25E0%25B8%2581%25E0%25B8%25B2%25E0%25B8%25A8+Meet+%2526+Greet.JPG)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgf-x5CwHsxeNySgqWBGoR1PkGaIsRvlcEiVMZ5AUlV5br-VA2At66twvIQLJBpOQyDhwYj1aGHiRSL5gmZQreLudBNsGldWs2lo9a3J56LeS6xB2lnqYhU7CHDjyJJ6z6X2qdD62FQbi0/s320-rw/07+LOOKS+Future+Park+Rangsit.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEicozoaOaIDCXQNEc0we7zn54Jal-1SIzjViAfeCMRvvjEXfJdpRFs2rzJ2BauthUxYO2rcR0YrorA1ZAK5m-TaOsavb6dibrWnHHKBuQkszFFBoUC85U35eKk9kKApW5PdeZ9XbjoaWLQ/s0-rw/logo.jpg)
Social Plugin