![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEilLvx0IpuuuYOrwTfjphPCIRHKSicsXgtk5nwTY55VuxTdiqhyphenhyphen5TA6PneCRNipPB0FUkMYBbouKBW57vwwtMKe-srka-KHrxM-UWJ6CJnqDUvflL5MsBqaLfL2_Ur3w0eufqS4uWW7HsKO_meo48sZ85RoW-zZPllm-ohuzUoUnANbVJL0KJteRntMTSY/w640-h336-rw/%E0%B8%9A%E0%B8%B4%E0%B8%99%E0%B8%A5%E0%B8%B1%E0%B8%94%E0%B8%9F%E0%B9%89%E0%B8%B2%E0%B8%A3%E0%B9%88%E0%B8%A7%E0%B8%A1%E0%B8%87%E0%B8%B2%E0%B8%99%E0%B8%AD%E0%B8%B5%E0%B8%81%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%B1%E0%B9%89%E0%B8%87%20%E0%B8%81%E0%B8%B1%E0%B8%9A%20Saint%20Laurent.jpg)
ในครั้งนี้หนุ่ม จุง-อาเชน ถูกเชิญเข้าร่วมงานแฟชั่นโชว์ Saint Laurent Men's Winter 2024 Show ที่ กรุงปารีส เมื่อวันที่ 6 มีนาคมที่ผ่านมา นับเป็นการร่วมงานครั้งที่ 2 กับทางแบรนด์
โดยเริ่มจาก Airport Look มาในเสื้อยืดสีขาวสวมทับด้วยแจ็
ตามมาด้วยฟรอนต์โรว์ลุคในคอลเล็
ภายในงานยังได้ถ่ายภาพกระทบไหล่
นอกจากนี้ จุง-อาเชน ได้แชร์ภาพทางโซเชียล ในลุคเดินเล่นสบายๆ ในกรุงปารีส ด้วยโททัลลุคจาก Saint Laurent แมทช์เสื้อสูทผ้ากำมะหยี่กั
แถมยังแอบโพสต์เรื่องราวความน่
สามารถติดตามรับชมภาพและวิดี
Social Plugin