![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjbwEAeud5hpM9nKtH7_zSpi3P7LnP6Xq8i_LQDSOrHHSHfblPLXdQcowc0z40F9-dHp7gIqAl-jqPeS6pmPCkLaFoC0CoZQAM31qUaRj1lfer5lNxrHShagnQSTI5NC_rL6O8Hfkh95BPgF9x3d0ZWfffwrzvluSnPthT2kua4yjeLg9rt1rmrLk734Q/w640-h640-rw/%E0%B8%9F%E0%B8%B4%E0%B8%A5%E0%B9%8C%E0%B8%A1-%E0%B9%81%E0%B8%88%E0%B8%A1.jpg)
นาทีนี้ หากพูดถึงคู่จิ้นห้างแตก ขวัญใจชาวด้อมต้องยกให้กับ หนุ่มฟิล์ม ธนภัทร กาวิละ และ หนุ่มแจม รชตะ หัมพานนท์ 2 พระเอกจากละครดัง ที่ไม่ว่าจะออกงานโชว์ตัวที่ไหนเหล่าเอฟซี ต้องวิ่งไปจับจองพื้นที่ ถือป้ายไฟกันรัวๆ และล่าสุด 2 หนุ่ม เตรียมสร้างปรากฎการณ์คู่จิ้นห้างแตกอีกครั้ง กับการเดินแฟชั่นโชว์ “THAINESS COUTURE SHOW BY BEAUTY GEMS X KUNAKHOM” ที่งานนี้ 2 หนุ่มจะมาในลุคคุณชายสุดเนี๊ยบ สวมเข็มกลัดเพชรและผ้าไทย โอ้ยคุณขา…..นี่แค่นึกภาพก็ฟินสุดๆ งานจริงฟิล์มและแจมต้องดูเป็นคุณชายสุดละมุนแน่ๆ เอฟซี เตรียมไปจองพื้นที่ ชูป้ายไฟกันเลยได้ในวันพุธที่ 23 พฤศจิกายน 2565 ณ The Event Hall ชั้น 3 ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลชิดลม อย่าลืมชาร์ตแบตกล้องและมือถือ เพื่อกดชัตเตอร์ความละมุนของ 2 หนุ่มนะจ๊ะเธอ..
Social Plugin