ผ่านพ้นไปแล้วอย่างน่าประทับใจ สำหรับงาน “Glow your Way Festively” Giffarine x Mile & Apo เปิดตัวพรีเซนเตอร์ Gifferine HYA Pre-Serum อย่างเป็นทางการ ยิ่งใหญ่!จัดใหญ่! จัดเต็ม! ที่ได้เนรมิตลาน ริเวอร์ พาร์ค ไอคอน สยามให้กลายเป็นพื้นที่ของเหล่าคนรักมาย-อาโป งานนี้มีแฟนๆ ผู้โชคดีได้เข้าร่วมกิจกรรม ในงานกว่า 1,000 คน บอกเลยว่างานนี้สมการรอคอยของเหล่าแฟนด้อมทั้งไทย ทั้งอินเตอร์กันอย่างแน่นอน และเชื่อว่าหลายๆ คนคงได้ฟินกับทุกโมเมนต์ของ 2 หนุ่มในงานนี้
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgpIuvTTWDgjDpA-kDgPjoQ0DE1mN9BCxc8lUigXUIlTAaqcLD7rVhzMisSA6A3oXVF80ujYLD2xNRDyAwEJvUEuAHr5c5i8ythOz85z46cwFZl9wtvULNEnlzoXcz8VTux1iYvFV5LQiIKWKTGepTfH3c7I88el40uQ54eQ7ilEGirZWBw0DG_sLCxrg/s600-rw/%E0%B8%A0%E0%B8%B2%E0%B8%9E%E0%B8%9B%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%81%E0%B8%AD%E0%B8%9A%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7%E0%B8%9B%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%8A%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%B1%E0%B8%A1%E0%B8%9E%E0%B8%B1%E0%B8%99%E0%B8%98%E0%B9%8C%201.jpg)
บอกเลยว่างานนี้ กิฟฟารีน ตั้งใจจัดเต็มให้กับเหล่าแฟนๆ ของ 2 หนุ่ม มาย ภาคภูมิ ร่มไทรทอง และ อาโป ณัฐวิญญ์ วัฒนกิติพัฒน์ พรีเซ็นเตอร์สุดหล่อของ Giffarine Hya Pre-Serum ให้ได้สัมผัสความน่ารักอย่างเต็มที่ ทั้งกิจกรรมโฟโต้บูธ ที่เสมือนว่ามี มาย-อาโป มายืนถ่ายรูปกับแฟนๆ อย่างใกล้ชิด เล่นเอาบรรดาแฟนคลับได้ฟินก่อนเริ่มงานกันเป็นแถวๆ
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEi2tynSJuYkuVPj15PBr9e2vNkwWwi2PVDAFpFlmgaNyjU4OKdvXXS7XVjW3iEyNbnRPT9BUPUTmKjjKeS_eVe51eJejsezCT4BmgClR7cK7qQaR-iEDHTEgzRlpbzEc7toelC9b1R0pzTeRAZcTfsoyrSD5kGFW2WDvbZBI4YzLc0fu4wdC5x-9xdj4Q/s600-rw/%E0%B8%A0%E0%B8%B2%E0%B8%9E%E0%B8%9B%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%81%E0%B8%AD%E0%B8%9A%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7%E0%B8%9B%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%8A%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%B1%E0%B8%A1%E0%B8%9E%E0%B8%B1%E0%B8%99%E0%B8%98%E0%B9%8C%202.jpg)
เริ่มเปิดเวทีกันด้วยความพิเศษ จากแขกรับเชิญคนพิเศษ เจฟ ซาเตอร์ (Jeff Satur) หรือหนึ่งหนุ่มนักแสดงจาก KinnPorsche The Series ที่ทุกคนคุ้นหน้าคุ้นตากันดีอยู่แล้วนั้นเอง และยังเป็นเจ้าของเพลงสุดฮิตอย่าง ลืมไปแล้วว่าลืมยังไง และแค่เธอ มาโชว์เสียงร้องเพลงเพราะๆ ให้ทุกคนได้ฟังกัน งานนี้แฟนๆ พากันร้องตามกันได้ทุกคน เรียกเสียงกรี๊ดและความประทับใจ ถือเป็นอีกโมเมนต์สุดพิเศษเลยทีเดียว
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgeA73IKJBWxkecKCMs3MrOTqpmEPEtHuLZhG1sNeBg1wW4svfHrCt7YTygLnwoM0V6Rf1shLKUT396W8cKzyohb-Kg_GUSdJZhzJo1sq1S7vkpj8pYdVQamkrYqzIQlxOCDHW9tYoH7zdeIH6WazeFm3KGats0GiZxKA24x7RNOvCx4YuuThU-m7C7Cw/s600-rw/%E0%B8%A0%E0%B8%B2%E0%B8%9E%E0%B8%9B%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%81%E0%B8%AD%E0%B8%9A%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7%E0%B8%9B%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%8A%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%B1%E0%B8%A1%E0%B8%9E%E0%B8%B1%E0%B8%99%E0%B8%98%E0%B9%8C%207.jpg)
และแล้วชั่วโมงที่ทุกคนรอคอยก็มาถึง เมื่อ 2 หนุ่ม มาย-อาโป ได้ปรากฏตัวขึ้นบนเวทีในลุคสุดเท่ หล่อเนี้ยบตั้งแต่หัวจรดเท้า ทำเอาแฟนๆ กรี๊ดลมแทบจับกับความหล่อออร่านี้ ซึ่งทั้งมายและอาโป ต่างมาร่วมแชร์ทริคในการดูแลผิวให้เนียนใส แบบมาย-อาโป กับผลิตภัณฑ์ Giffarine Hya Pre-Serum พร้อมชมภาพยนตร์โฆษณาไปพร้อมๆ กัน และพูดถึงบรรยากาศสนุกๆ ในการถ่ายทำภาพยนตร์โฆษณา และต่อกันด้วยการเริ่มกิจกรรมที่ทุกคนเฝ้ารอกับ “Glow your Way Festively” Giffarine x Mile & Apo งานนี้ 2 หนุ่ม มาย-อาโป เตรียมเพลงเพราะๆ มาอ้อนแฟนด้อมกันอย่างเต็มอิ่ม เรียกเสียงกรี๊ดสนั่นลานริเวอร์ ไอคอน สยาม ซึ่งในระหว่างนี้ 2 หนุ่มหยอกล้อ เล่นมุกกันอย่างโบ๊ะบ๊ะ สนุกสนานเรียกรอยยิ้มและความฟินจากเหล่าแฟนด้อมไม่มีหยุด
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgf9YEKa9NLir-cXMNgEdLKYmGGNLAaDdTLp7On8TKDbXbsK1m8pueYAw6ejJimMAmqxiXvhIMHOM72ltqbNxAloiTUbF4egJcQ4PbfnakZK-ZD1w6BaolggnXOLNfJc4BlE4SU6x3-7LvdUagBzuoIR4FdqlJ8gpD4dik2K3Yy64YPr9Xm9NNiwWAC8A/s600-rw/%E0%B8%A0%E0%B8%B2%E0%B8%9E%E0%B8%9B%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%81%E0%B8%AD%E0%B8%9A%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7%E0%B8%9B%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%8A%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%B1%E0%B8%A1%E0%B8%9E%E0%B8%B1%E0%B8%99%E0%B8%98%E0%B9%8C%205.jpg)
จบท้ายงานด้วยความประทับจิตประทับใจ เชื่อว่าเหล่าแฟนด้อม รวมถึง 2 หนุ่ม มาย-อาโป ต่างอิ่มอกอิ่มใจและฟินไปกับงานในครั้งนี้อย่างแน่นอน และครั้งหน้ากิฟฟารีนจะจัดใหญ่จัดเต็มอีกขนาดไหน เหล่าแฟนด้อมอย่าลืมติดตามกัน รวมถึงผลิตภัณฑ์ดีๆ ที่พรีเซ็นเตอร์ 2 หนุ่มของเราไว้วางใจกับ Giffarine HYA Pre-Serum จะได้หน้าใสเด้ง เนียนนุ่ม แบบมาย-อาโป กันนะจ๊า
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEguFGoMK_eebtCRE-qraa6FRRBnqnuLwx7Gj0gWjv_R4qvQGo9krT3Ct_ZOvvUJjACVuf9AW-p771o5nXqZ91n3ZuJO-eC_f_oco64wMi2wCmpNvcBnslBcCPVwytKMZ_l0KTVgfpPMb2-HHGUH7vbeXBhuTi-SlIHJwPY7THqNkaP4j3GfRRIMve3y4Q/s600-rw/%E0%B8%A0%E0%B8%B2%E0%B8%9E%E0%B8%9B%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%81%E0%B8%AD%E0%B8%9A%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7%E0%B8%9B%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%8A%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%B1%E0%B8%A1%E0%B8%9E%E0%B8%B1%E0%B8%99%E0%B8%98%E0%B9%8C%203.jpg)
สามารถสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือสั่งซื้อสินค้าได้ที่ www.giffarine.com , Facebook: giffarineofficial IG: Giffarinebrand, Line : @giffarinethailand, Shoppee และ Lazada
Social Plugin