![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhFzhp6LzDIAUhE3yqxWWBW7AIWgT01qNBvPwLGnwwySFiLCSE_midDFlFeOXjld9Fs57I0hGZAp1V4Gfch6NrhItv5PBlWrlYAQUMKbCUHJW2OQVw9YXx6lAj__LzAFxH8ZuR5xtepdjMMtguVAoFmzyJySbUsXk22iDE5mUXlnypQBO9rvCqjv5EL-Q/w640-h336-rw/6.png)
“Big Mountain Music Festival” เป็นเทศกาลดนตรีระดับประเทศ ที่จัดขึ้นเป็นประจำทุกปี และถือเป็นไฮไลท์สุดปัง เหนือกว่างาน มิวสิคเฟสติวัลอื่นๆ นั่นคือไลน์อัพศิลปินครบทุกแนวดนตรี ป็อบ ร็อก ฮิปฮอป แดนซ์ อินดี้ ลูกทุ่ง ล่าสุด “ป๋าเต็ด-ยุทธนา บุญอ้อม” หัวเรือใหญ่การจัดคอนเสิร์ต “Big Mountain Music Festival” ประกาศผ่าน เฟซบุ๊กส่วนตัว yuthana boonorm ชวนกลุ่มศิลปินมาแรงและกลายเป็นกระแสฟีเวอร์สร้างปรากฎการณ์สยามแตก! จากกระแสไวรัลในโลกโซเชียล สู่การได้รับการยอมรับว่าฝีมือดีและคืนชีพให้การเล่นดนตรีของวัยรุ่นกลับมาบูมอีกครั้ง “Yes Indeed Band” เตรียมขึ้นโชว์ความสนุกบนเวที “Big Mountain Music Festival 12” ด้วยแคปชั่น “ให้ขึ้นเวทีไหนดีนะ” งานนี้ก็มีแฟนเพลงต่างเข้ามาคอมเมนต์กันมากมายอาทิฯ “เตรียมกดบัตรค่าาาาาา / กรี๊ดเลยจ้า เมื่อวานเพิ่งทักไปคุยกับแอด BMMF12 กราบวิงวอนให้ป๋าพาน้องๆ มาขึ้นเวทีที่งาน / ดีใจกับวงของน้องๆด้วยนะคะ จะตามไปโดดด้วยค่ะ” งานนี้แฟนๆก็มารอลุ้นผ่านเฟสบุ๊ค bigmountainmusicfestival กันว่าป๋าเต็ดจะจัดให้ “Yes Indeed Band” วงดนตรีเปิดหมวกขวัญใจวัยทีนจะได้ขึ้นเวทีไหน หรือจะได้ไปกระโดนแจมหลายๆเวทีกับศิลปินชื่อดัง แต่ที่แน่ๆ “Big Mountain Music Festival 12” มันส์แน่นอน #yesindeedband #BMMF
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgLqFnwHwNOjBoRv7QWOi2Aa8wQJyx8OpijUNEmAiyf126oUtaQl58IgAGUsp_sSdEKOoexgN5CI-vyyf32UeLYSfubLKIBGB9FhF1U9uC3gXIZT3OUvDIUoqruqjWWcxCWqLPtlGb-vN55FpS9Sc-Ehsepyqom100xarxl7MpsvMfu8KyTviqSurRfgg/w579-h640-rw/90439.jpg)
Social Plugin