แลคตาซอย จัดกิจกรรมสุดเอ็กซ์คลูซีฟ นำโดย “เต-ตะวัน” ที่ควงแขนมาพร้อมกับคู่จิ้น “นิว-ฐิติภูมิ” ชวนเหล่าบรรดาแฟนคลับ 40 ผู้โชคดี มาร่วมสนุกสุดเหวี่ยงพร้อมสร้างโมเมนต์แห่งความสุขรับความสดใส ในกิจกรรม “พาเตไป PLAYGROUND” ซึ่งได้จัดขึ้นที่ LS Theatre บริษัท แลคตาซอย เมื่อวันก่อน
ภายในงานได้เนรมิตพื้นที่ปาร์ตี้สุดเอ็กซ์คลูซีฟ ฟินกันในบรรยากาศแบบอบอุ่น เปิดงานด้วย “เต-ตะวัน” โชว์เพลงเดี่ยว พร้อมพูดคุยทักทายแฟนคลับอย่างน่ารักและเป็นกันเอง หลังจากนั้นเป็นช่วงเวลาของคู่จิ้น “นิว-ฐิติภูมิ” ออกมาร้องเพลงพร้อมพูดคุยกับแฟนคลับ เสิร์ฟความฟินกันต่อเนื่องด้วยการร้องเพลงคู่ โชว์ความน่ารัก มุ้งมิ้ง ทั้งร้องทั้งเต้นจาก “เต-นิว” ปิดท้ายด้วยกิจกรรมให้แฟนคลับได้ร่วมถ่ายภาพ และเล่นเกมลุ้นรับรางวัลสุดพิเศษกลับไปฟินกันต่อที่บ้านอีกด้วย
ชมภาพความสนุกเพิ่มเติมของกิจกรรม “พาเตไป
PLAYGROUND” และติดตามรายละเอียดการร่วมสนุกกับกิจกรรมครั้งต่อไปได้ที่
Facebook: lactasoyclub
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhyIEPwMD4hWkXBwOYwHNL0508EEhz7_jAsp9BqJWImC_B7JNCobLPUdMLqMLHP6ixVrMIB73XGjuwJvRmHtzwHUETW_rEKZlkPwu5OnwBw-e7DxJmfN1_P9sm_ucWNfUhkeTRD4A4ZaoxrNHEIoTb1HjrxhRmE9hmHsn5NQzqlJXUfzt4hP8KQOsPLmQ/s600-rw/01_Lactasoy%20%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B9%80%E0%B8%95%E0%B9%84%E0%B8%9B%20PLAYGROUND.jpg)
Social Plugin