![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEi_uQIzoX4trHtx3KWKAkNT3D27j4jcHwPeKzCNJ-N3rJz0OyQ-wz0g0hksf5fnOOfWh58njcHY5l6MFpXPcWhsp0ySDGkX7-AhhghuH21JEE8VWi52OyIeLYk_mgg08WWQZHpGD1nhY9A/s320-rw/IMG_6300-1.jpg)
เครื่องดื่มสุดซ่าโดนใจวัยรุ่นทั่วประเทศ “เอสเพลย์” จัดงานปาร์ตี้สุดเอ็กซ์คลูซีฟ พร้อมมอบรางวัลเป็นทองคำให้กับชาวเอสเพลย์ผู้โชคดีจากกิจกรรมช่วงซัมเมอร์ที่ผ่านมากับแคมเปญ “ปาร์ตี้สนุกสุดซ่าปิดบัญชีลับกับแก๊ง BLACKLIST” โดยมีบิ๊กบอสเครื่องดื่มสุดซ่าเอสเพลย์ เจษฎากร โคชส์ รองกรรมการผู้อำนวยการสายงานการตลาด บริษัท ไทยดริ้งค์ จำกัด เป็นหัวเรือใหญ่ในการจัดงาน ร่วมด้วย 6 หนุ่มแก๊ง BLACKLIST นำทีมแจกความซ่าในงานปาร์ตี้ โดย นนน-กรภัทร์ เกิดพันธุ์, ชิม่อน-วชิรวิชญ์ เรืองวิวรรธน์, โอม-ภวัต จิตต์สว่างดี, เดรก-สัตบุตร แลดิกี, แฟรงค์-ธนัตถ์ศรันย์ ซำทองไหล, เฟิร์ส-คณพันธ์ ปุ้ยตระกูล ณ ร้านซาคาเอะ (SAKAE By OISHI) ชั้น 2 โครงการ เดอะ ปาร์ค ไลฟ์ ถนนพระราม 4
บรรยากาศความสนุกของงานปาร์ตี้ เริ่มตั้งแต่ช่วงลงทะเบียน โดย 30 ผู้โชคดีชาวเอสเพลย์ทยอยมารับมอบทองคำกันคึกคัก และทันทีที่ 6 หนุ่ม นักแสดงสุดฮอตจากละครเรื่อง BLACKLIST นักเรียนลับบัญชีดำในฐานะพรีเซนเตอร์แคมเปญปรากฎตัว ก็ไม่รอช้าแทคทีมกันสาดความสดใสสุดซ่าใส่ 30 ผู้โชคดีแบบไม่มีกั๊ก เสียงทักทายเสียงหัวเราะดังสนั่นงาน จัดงานปาร์ตี้สุดเอ็กซ์คูลซีฟทั้งที ก็ต้องเต็มที่ในความสนุกสุดเหวี่ยงใครอยากจะแชะภาพหรือเชลฟี่มุมไหน ชิม่อน, นนน, โอม, เดรก, แฟรงค์, เฟิร์ส จัดให้! ชนิดไม่ซ้ำท่า งานนี้เรียกว่าได้กระทบไหล่นักแสดงคนโปรดอย่างใกล้ชิดจุใจทีเดียว
เต็มอิ่มกับการถ่ายรูปแล้ว ก็ถึงช่วงเวลาอิ่มอร่อยในมื้อพิเศษร่วมกันต่อกับชาบูสุกี้สุดพรีเมียม ร้าน ซาคาเอะ (SAKAE By OISHI) ที่โดดเด่นด้วยวัตถุดิบเนื้อวากิวนำเข้าจากประเทศญี่ปุ่นสไลด์เสิร์ฟชิ้นโต เนื้อนุ่มฉ่ำ โดยมีให้เลือกหลากหลาย อาทิ เนื้อวากิว ระดับ A4 เนื้อซาคาเอะซิกเนเจอร์ และเนื้อหมูคุโรบุตะ ทานกับเครื่องดื่มเอสเพลย์เข้ากันสุดๆ โดยเฉพาะเมื่อได้รับจากมือ 6 หนุ่มที่เดินเสิร์ฟเครื่องดื่มเอสเพลย์ให้เหล่าผู้โชคดีถึงโต๊ะ ยิ่งเพิ่มรสชาติความซ่า หอมหวานกรุบกริบ เรียกว่าชาวเอสเพลย์ทั้งอิ่มใจอิ่มท้องหอบความประทับใจในปาร์ตี้สุดเอ็กซ์คลูซีฟ กลับไปฟินนนนนน…..ต่อกันที่บ้านถ้วนหน้า
ติดตามการประสบการณ์สุดซ่าในแคมเปญใหม่ของ “เอสเพลย์” ครั้งต่อไป ได้ที่ facebook.com/estcola
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjpnb-fVP0xIUzTKujixjIUVGJ6pfIMUpnZpS04vYdOwcdV1RsD_pQZ6LaKFftQEi-KrsRTyWvrM3EnrRa1OLD4vTr98XqByrWg4Z1JYPVkbN4M7Wu8AiiejuXlFX5zBOjh8XShlQbRsjU/s320-rw/IMG_6301-1.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEga-EPe0hDHTi2d2nxoVE0FoiMT0-lz7-FUbXZBJfYLNN5SikErSQskIfHGS8JQ_-vUuLy_bFslFg0IYBKx30OGruBm7VjLi8kN1Cebki-nUm_4Od5_vwsXII8HUeHBYYqp-c7vaEI14DQ/s320-rw/IMG_6302-1.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjJGxNnYHYoM7vKZ1sLmYIE4qW2aq_paLGd5xompYGx5135jSPfad5MA_WszvZySE5HVo39WoXJ6scZTTmw4ZwpAgXV0DGEvzf6jXkM5-UPrZpSody373zHs97zzqhL3f0stc6Aj2IU3PQ/s320-rw/IMG_6303-1+copy.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhzqKjCDhv2ff0bpbmbeUKlnnPlUHFky0umGJ7wuY30lK5EaDyApa2pU_PMbWEPSZn2f9kSu0C4feS3csLynaggxjxirgibsz2DmbCAciXETyQNy-Hc4v3mpmJUTxgU_E396wOLqrc226c/s320-rw/IMG_6305-1.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiiQcS5VPkkEKsG971UEPi_vXQdf25wd0XRjEnUb1CnmfFfmWCrg09Nqrdg3ej4gcdU7cC3LoQiohEJ4khAjwncRpqRFSlJLKwnwmGdsV8XBTPfVZUQVdVULFZtJTgGpnJMzEXeVetgsBo/s320-rw/IMG_6306-1.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjyWo73nr6XlNIdXde6jdlU1UmUmhGwF4t_fe7Mt7uFsW55gcNr2bZPhitWXDaTcyn4_gbmVHdYshpmjeTfx5_xUK6osbCldjl3Pz4qfj3NDkYX8UjJnNQuebSnb7Ft3e-0cEdGGUwDiPo/s320-rw/IMG_6308-1.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiD8H-zEVyjZcIAyGjWm3pjn84tpf2Ra1ifUvSAiEPzUDdUXEF_VZvQKQx2VV5ec21Gu6XfvvEcw56HGXF09LMS8IGPLQg7iP5eTw4K4xuOpOca1GADq44bMU5eHQh4sTUcy11b1WsNV4U/s320-rw/IMG_6309-1.jpg)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEj7bDdYynS8LAhMaheMPV3TY-gXsQa67zHFTBug-LTnGIzj3KXiURNacnBsxcgXlYhfququAUxg3BOvod4k3nOPZWMAstrqLZ62CI3QUzwe4q7UIwTB3-rZn7Je4nt10KShiQ4oga0sqxQ/s320-rw/IMG_6312-1.jpg)
Social Plugin